Tovuti Hii hutembelewa na zaidi ya watu 60,000 kila siku, kutangaza biashara yako na www.binzubeiry.co.tz,
Tuma maombi kwa barua pepe 4thebetter[at]gmail[dot]com.
  • HABARI MPYA

    Sunday, January 10, 2016

    SAMATTA ALIVYOTAMBA NA TUZO YAKE JANA DAR, ILIKUWA OYEE OYEE KILA MITAA!

    Mwanasoka Bora Anayecheza Afrika, Mbwana Ally Samatta akiitembeza tuzo yake aliyoshinda Alhamisi mjini Abuja, Nigeria baada ya kuwasili nyumbani, Dar es Salaam usiku wa kuamkia jana.
    Samatta akiwa na Waziri wa Michezo, Nape Nnauye katika hafla maalum ya kumpongeza jana
    Samatta akiwasili ukumbini kwa ajili ya kuzungumza na Waandishi wa Habari jana Dar es Salaam
    Mbwana Samatta akifurahia na tuzo yake jana mjini Dar es Salaam 
    Samatta akizungumza na Waandishi wa Habari katika meza moja na Nnauye

    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Note: Only a member of this blog may post a comment.

    Item Reviewed: SAMATTA ALIVYOTAMBA NA TUZO YAKE JANA DAR, ILIKUWA OYEE OYEE KILA MITAA! Rating: 5 Reviewed By: BIN ZUBEIRY SPORTS - ONLINE

    PATA HABARI POPOTE ULIPO. ZIKITUFIKIA ZITAKUFIKIA

    Scroll to Top