Tovuti Hii hutembelewa na zaidi ya watu 60,000 kila siku, kutangaza biashara yako na www.binzubeiry.co.tz,
Tuma maombi kwa barua pepe 4thebetter[at]gmail[dot]com.
  • HABARI MPYA

    Friday, January 08, 2016

    MGOSI NA MANYIKA WALIVYOISHUHUDIA YANGA SC IKIIADHIBU MTIBWA JANA

    Wachezaji wa Simba SC, Mussa Mgosi (kulia) na kipa Peter Manyika (kushoto) wakifuatilia mchezo wa Kundi B Kombe la Mapinduzi kati ya Yanga SC na Mtibwa Sugar jana usiku Uwanja wa Amaan, Zanzibar. Leo Simba wanacheza mechi ya Kundi A dhidi ya JKU Uwanja wa Amaan. 

    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Note: Only a member of this blog may post a comment.

    Item Reviewed: MGOSI NA MANYIKA WALIVYOISHUHUDIA YANGA SC IKIIADHIBU MTIBWA JANA Rating: 5 Reviewed By: BIN ZUBEIRY SPORTS - ONLINE

    PATA HABARI POPOTE ULIPO. ZIKITUFIKIA ZITAKUFIKIA

    Scroll to Top